trachu.com ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
06 พฤษภาคม 2024, 12:27:23 am
หน้าแรก หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่ กระดานข่าวตราชูดอทคอม ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย

+  TRACHU.COM : ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย
|-+  TRACHU CLASSIFIED
| |-+  ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า
| | |-+  เซรั่มบำรุงเส้นผมน้ำมันมะพร้าว และน้ำมันงา โปรแรง ซื้อ 1 แถม 1 จัดส่งkerryฟรี
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เซรั่มบำรุงเส้นผมน้ำมันมะพร้าว และน้ำมันงา โปรแรง ซื้อ 1 แถม 1 จัดส่งkerryฟรี  (อ่าน 709 ครั้ง)
feducat22
รุ่นใหม่
*

« เมื่อ: 17 มิถุนายน 2017, 11:18:56 am »

ผลิตภัณฑ์บำรุงเส้นผมน้ำมันมะพร้าว และน้ำมันงา
COCO SILKY HAIR COAT BY PLOY  จัดส่ง kerry ฟรีจร้า

(โคโค้ ซิลกี้ แฮร์ โค้ท บาย พลอย)
     Coconut Oil & Sesame Oil

***โปรโมชั่น แรงๆ จร้า ซื้อ 1 แถม 1

(ซื้อ 1 ขวดใหญ่ แถม 1ขวดเล็ก)
 จัดส่ง  kerry ฟรีค่ะ....!!
(วันนี้ถึง 30 กรกฎาคมนี้ เท่านั้น)

ผมสวย เงางามกันทั่งเมือง ปัง ปัง ปัง....

สรรพคุณเด่นของน้ำมันมะพร้าว: ช่วยบำรุงรักษาเส้นผมให้นุ่ม เงางาม
และน้ำมันมะพร้าวยังใช้ในการหมักผม ช่วยบำรุงเส้นผมทำให้ผมดกดำ ทำให้ผมสวยเงางามอย่างเป็นธรรมชาติ จะช่วยให้ผมของคุณมีน้ำหนักเงางามขึ้น และน้ำมันมะพร้าวยังช่วยบำรุงผมเสีย แก้ปัญหาผมร่วง ผมแตกปลาย  จะทำให้เส้นผมนุ่มสลวยไม่พันกัน เส้นผมตรงมากยิ่งขึ้น และยังช่วยป้องกันผมร่วง ผมหงอกได้ได้อีกด้วย

สรรพคุณของน้ำมันงา : จัดเป็นอีกหนึ่งธัญพืช ที่มีคุณค่าทางสารอาหารอย่างมากมาย ไม่ว่าจะเป็นงาดำกระด้าง เน่า เละ เฟะหรืองาดำ

ก็ล้วนแต่สามารถนำมาใช้ได้ดี ไม่ว่าจากการรับประทาน หรือแม้แต่นำมาใช้เพื่อความสวยงาม และแก้ปัญหาต่างๆ บนร่างกาย

โดยเฉพาะกับผู้ที่กำลังประสบกับปัญหาเกี่ยวกับเส้นผม ไม่ว่าจะเป็นผมร่วง ผมแห้งเสีย ผมไม่มีน้ำหนัก ไม่เงางาม ฯลฯ
นั่นก็เป็นเพราะว่า ในงานั้น มีสารอาหารที่มีประโยชน์กับร่างกายเป็นอย่างยิ่ง
เช่น วิตามินบี วิตามินอี วิตามินซี ฟอสฟอรัส ธาตุเหล็ก เป็นต้น
และที่ค่อนข้างจะได้รับความนิยม มาอย่างยาวนานมากอย่างหนึ่ง

ดังนั้น COCO SLIKY HAIR COAT BY PLOY ได้รวบรวมสุดยอดน้ำมันแห่งการดูแลเส้นผมมาไว้ในขวดเดียว ใช้ง่าย สะดวกสบาย มีกลิ่นที่หอมเป็นเอกลักษณ์ เป็นการเสริมสร้างความมั่นใจให้กับคนที่รักผม เพราะผมเป็นอีกส่วนนึ่งที่สำคัญรองจากใบหน้า ที่ทำให้ผู้คนที่พบเจอประทับใจตั้งแต่แรกเห็น เป็นส่วนในการเสริมบุคลิกที่ดี สร้างความมั่นใจอย่างมากให้กับผู้ที่ดูแลเส้นผม

วิธีใช้ : หยดลงบนฝ่ามือแล้วชโลมผมให้ทั่วหลังสระผมขณะผมเปียกหมาดๆ หรือขณะผมแห้ง โดยไม่ต้องล้างออก

คุณสมบัติ : ด้วยวิตามินจากธรรมชาติจากน้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นช่วยบำรุงเส้นผมที่แห้งให้กลับสภาพดีขึ้น ป้องกันผมแห้งเสียจากความร้อน ทำสี ดัด ยืด  ลดไฟฟ้าสถิตย์ เหมาะกับทุกสภาพเส้นผม

www.healthycare1shop.com

สนใจติดต่อ 092-560-8102
LINE:  coco_by_ploy
facebook: https://www.facebook.com/cocobyploy/

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์