trachu.com ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
18 พฤษภาคม 2024, 07:01:03 am
หน้าแรก หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่ กระดานข่าวตราชูดอทคอม ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย

+  TRACHU.COM : ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย
|-+  TRACHU CLASSIFIED
| |-+  ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า
| | |-+  ร้านเสริมสวย บางแสน ทำสีิผม สวย ถูกใจ อย่างที่คุณชอบ ด้วยช่างมือาชีพ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านเสริมสวย บางแสน ทำสีิผม สวย ถูกใจ อย่างที่คุณชอบ ด้วยช่างมือาชีพ  (อ่าน 419 ครั้ง)
keekimaru
รุ่นใหญ่

« เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2017, 05:01:25 pm »

ร้านเสริมสวย บางแสน ทำสีิผม สวย ถูกใจ อย่างที่คุณชอบ ด้วยช่างมือาชีพที่จะสามารถเนรมิตสีผมของคุณให้เป็นไปตามใจที่คุณปรารถนา ร้านของเรามุ่งเน้นในด้านการทำสีผมที่นำเทรนและทันสมัย แบบสีของเส้นผมเราได้รวบรวมไว้ให้คุณเลือกสรรค์อย่างมากมาย ซึ่งจะทำให้คุณเลือกเฉดสีของผมได้อย่างตรงต่อความต้องการ ซึ่งทางช่างทำผมของร้านเองก็ยินดีให้คำปรึกษาในการการเลือกสีผมให้เหมาะ กับใบหน้าและสีผิวของคุณ ซึ่งจะทำให้คุณเลือกสีผมที่ชอบและถูกต้องตามเทรนในยุคสมัยมากที่สุด

ร้านทำผมบางแสน t' tian hair ของเราเปิดให้บริการทำสีผมทั้งสุภาพบุรุษและสุภาพสตรี ร้านของเราตั้งอยู่ที่ 125/5ถ.ลงหาดบางแสน ต.แสนสุข อ.เมือง จ.ชลบุรี 20130 ร้านอยู่บางแสนฝั่งตรงข้ามเซ่เว่นตลาดวังมุขแลนด์ หากท่านใดอยู่บริเวณดังกล่าวก็จะรู้จักร้านของเราเป็นอย่างดี ร้านเสริมสวยของเรายินพร้อมให้บริการทุกท่านอย่างแน่นอน

ถ้าให้พูดถึงเทรนด์ทำผมที่มาแรงแซงโค้งคงหนีไม่พ้นการทำสี จะสีผมที่ให้ความรู้สึกที่เป็นสีผมธรรมขาติหรือจะสีผมแรงๆที่เห็นเด่นชัดมาแต่ไกล หรือจะไฮไลท์ให้ผมสวยๆของเราดูมีมิติแบบสุดๆก็ดีไม่น้อย ซึ่งสาวคนไหนที่ทำสีผมเป็นประจำคงมีร้านทำผมในดวงใจกันบ้างแล้ว แต่สำหรับสาวที่อยากทำผมกับร้านเสริมสวยมืออาชีพที่ให้บริการอย่างเป็นกันเอง และทำสีผมพร้อมบำรุงเคราตินด้วยเครื่องสปานาโนมิส ซึ่งเป็นเทคนิคพิเศษที่เป็นเทคโนโลยีสมัยใหม่ สามารถมาทำผมที่้ร้านเสริมสวย บางแสน t' tian hair ได้จ้า

มีช่างทำผมมากฝีมือที่คอยดูแลเส้นผมของลูกค้าทุกคนเป็นอย่างดี!! นอกจากจะช่วยออกแบบทรงผมลูกค้าแล้วยังขึ้นชื่อลือชาในเรื่องการทำสีผมทั้งสีผมที่ให้ลุคที่ดูเป็นธรรมชาติและสีผมแรงๆที่กำลังอินเทรนด์ ทำสีผมที่นี่ไม่ต้องกลัวผมเสีย รับรองได้สีผมตามต้องการแถมผมก็นุ่มสลวยไม่แห้งเสียด้วย

เราทำสีพร้อมบำรุงเคราตินด้วยเครื่องสปานาโนมิส รับประกันผมสวยไม่ต้องกลัวเสียแน่นอน สีผมก็บ่งบอกถึงลักษณะบุคลิกภาพของแต่ละบุคคลได้เช่นกัน อยากสวยหล่อเหมือนดารา ในราคาจับต้องได้ ให้เราช่วยเป็นส่วนหนึ่งในการตัดสินใจนะคะ ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ไว้วางใจให้เราดูแลเส้นผมคุณ

ต้องการทำผมกับร้านเสริมสวย ในเขตบางแสน ชลบุรี ร้าน t' tian hair ยินดีต้อนรับทุกท่านที่ต้องการทำสีผมสวย สนใจต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเดินทางมาร้านเสริมสวย บางแสน ของเรา สามารถติดต่อเราได้ตามเบอร์โทรที่ปรากฎอยู่บนหน้าเว็บไซต์แห่งนี้

ดูเพิ่มเติม : http://t-tian-hair.com/detail.php?id_detail=19
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์