trachu.com ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
29 มีนาคม 2024, 05:18:18 pm
หน้าแรก หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่ กระดานข่าวตราชูดอทคอม ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย

+  TRACHU.COM : ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย
|-+  TRACHU CLASSIFIED
| |-+  ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า
| | |-+  ขายของออนไลน์ สร้างรายได้หลักแสนได้ สอนทำเวปไซต์ฟรี
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายของออนไลน์ สร้างรายได้หลักแสนได้ สอนทำเวปไซต์ฟรี  (อ่าน 673 ครั้ง)
rossdoz
รุ่นกลาง

« เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2016, 11:47:50 am »

#ใครที่ทำงานแล้วเงินเดือนไม่พอ หันมาอ่านนิดหนึ่งนะค่ะ เผื่อชีวิตจะดีขึ้นคร่า
น้องนิกกี้เป็นคนนึงที่เรียนไม่จบ มีวุฒิการศึกษาแค่ ม.6 และเมื่อ 4 ปีก่อน เป็นสาวโรงงานรายได้ 10,000 บาท
เป็นหนี้หมุนเงินไม่ทันโดนทวงหนี้จนปวดหัว เพราะรายได้ไม่พอใช้ และหนี้เยอะด้วย
#ปล.ไม่ได้ดูถูกอาชีพไหนนะค่ะ แต่นี่คือเรื่องราวของน้องนิกกี้ค่ะ
สู่จุดเปลี่ยนชีวิต ผ่านพ้นมรสุมชีวิต
จากมนุษย์เงินเดือนก็แปรผันเป็นเจ้าของธุรกิจส่วนตัวได้
***ขายของออนไลน์ สร้างรายได้หลักแสนได้ สอนทำเวปไซต์ฟรี!!!!
#ปัจจุบัน4ปีที่ทำธุรกิจ สามารถท่องเที่ยวต่างประเทศฟรี และรายได้หลักแสนทุกดือน
สนใจร่วมงานกับเราทักเข้ามาได้เลยคะ เราสอนงานให้ฟรี

ไอดีไลน์. @cxk3450c (ใส่@ข้างหน้าด้วยค่ะ)
Tell. 094-924 8896
E-mail : panmanee.sriwap@gmail.com
สนใจกรอกชื่อ นามสกุลเบอร์โทร. จังหวัดไว้ที่ไลน์ได้เลยค่ะ
ขอผู้ที่สนใจจริงๆนะค่ะ

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์