trachu.com ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
28 มีนาคม 2024, 08:40:11 pm
หน้าแรก หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่ กระดานข่าวตราชูดอทคอม ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย

+  TRACHU.COM : ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย
|-+  ชุมชนตราชูดอทคอม
| |-+  ห้องพูดคุยทั่วไป
| | |-+  >>> เรียนเชิญชาวตราชูแนะนำตัวกันครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: >>> เรียนเชิญชาวตราชูแนะนำตัวกันครับ  (อ่าน 37992 ครั้ง)
ทนายเจม
ผู้ดูแลระบบ
รุ่นใหญ่
*

« เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 06:27:54 pm »

สวัสดีครับ

ขอเชิญทุกท่านแนะนำตัวทำความรู้จักกันครับ โดยมีรายละเอียด ดังนี้

1. ชื่อเล่น
2. อาชีพ
3. อีเมล์
4. ข้อความถึงตราชูดอทคอม

ขอบพระคุณครับ
ทนายเจม

ชุมชนบริสุทธิ์ ยุติธรรม : ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย
ทนายเจม
ผู้ดูแลระบบ
รุ่นใหญ่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 06:29:13 pm »

ขออนุญาตแนะนำตัวครับ

1. ชื่อเล่น : เจม
2. อาชีพ : ทนายความ
3. อีเมล์ : apclaw@gmail.com
4. ข้อความถึงตราชูดอทคอม : เชิญร่วมกันสร้างสรรค์ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย ให้เป็นสังคมออนไลน์กฎหมายคุณภาพครับ

ชุมชนบริสุทธิ์ ยุติธรรม : ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย
yuttana
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 06:34:57 pm »

1. ชื่อเล่น   เอ้
2. อาชีพ   นักศึกษากฎหมาย
3. อีเมล์   y.ut.tana19@hotmail.com

ขอบคุณสำหรับเว็บไซต์ ดี ๆๆ
ขอบพระคุณครับ
ยุทธนา   มนตรี
The Boat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 21 มกราคม 2011, 12:11:10 am »

ผมชื่อ นายพีรพัฒน์ เทียนศิริ
ชื่อเล่น ลิต
อาชีพ ทนายความ และนักศึกษา
ยินดีที่ได้รู้จักครับทนายเจมและพี่น้องนักกฏหมายทุกท่านครับดีใจครับและเป็นเกียรติที่ได้เป็ ;Dนส่วนหนึ่งของwebนี้ครับ
PETE BIGQUAKE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 12:35:14 am »

ผม ชื่อ  นาย พิชญ  ชูกลิ่น
ชื่อเล่น  พีท
อาชีพ  นักศึกษา  นิติศาสตร์ รามคำเเหง  ชั้นปีที่ 1 ครับ
ยินดที่รู้จักครับ
เมล์  baoyao-uncloset@hotmail.com
kingkong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 มกราคม 2011, 01:31:42 pm »

ชื่อเล่น......กิ่ง
อาชีพ......นักศึกษา (เสมียนทนาย)) ;Dm ;[/glow][/color]D
เมลล์.......seeloa_4s@hotmail.com

ดีใจนะที่มี เวปไซต์ ดีๆ แบบนี้ และ ยินดี ที่จะได้มีโอกาสรู้จักกับ ทุกคน ค่ะ
Tiny-Girl
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 27 มกราคม 2011, 01:12:01 pm »

ชื่อเล่น...โบ
อาชีพ...นักกฎหมายประจำบริษัท ( จบมหาวิทยาลัยรามคำแหงค่ะ )
อีเมลล์...bonnigirl23@msn.com

ขอบคุณที่มีเวปไซด์ดีๆสำหรับนักกฎหมาย เพิ่มขึ้นอีก 1 เวปไซด์ค่ะ

chaydan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 31 มกราคม 2011, 11:19:39 am »

ชื่อเล่น......หนึ่ง
อาชีพ.......รับราชการ(ตชด.)จบจาก มสธ.
อีเมลล์.......r.chopca@hotmail.com

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆ....ที่เกิดขึ้น...คงจะมีประโยชน์สำหรับผู้ที่เข้ามาเยี่ยมชมบ้าง..ไม่มากก็น้อย...จากใจจริง ยิ้มเท่ห์
sumo
รุ่นใหม่
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2011, 11:48:01 am »

ขอแนะนำเสนอสินค้าใหม่คร้าบ
              ผมชื่อ    sumo
               สถานะ   เป็นน.ศ. เนติฯ
ประสบการณ์อาชีพ    หลากหลาย
              อุปนิสัย   ชอบคุยเล่น เพ้อฝัน สนุกไปวันๆ  คร้าบ
            สิ่งมุ่งหวัง   หวังว่าwebนี้จะมีประโยชน์ต่อบุคคลที่มีความทุกข์ใจ ไม่เป็นการซ้ำเติมคนที่กำลังมีปัญหานะคร้าบ
             คติฝังใจ   "อย่ากลัวความจริงแต่จงกลัวความละอายใจ ในตนเอง" แล้วความเป็นธรรมก็จะปรากฎ นัก กม. หรือ คู่ความที่ชอบสร้างหลักฐานเท็จก็จะสูญพันธ์ไปเอง เพราะกรรมเป็นทายาทและเผ่าพันธ์ตกไปสู่ลูกหลาน
Phiyatida
รุ่นใหม่
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011, 09:35:06 am »

ขออนุญาตแนะนำตัวคt

1. ชื่อเล่น : แอ้ม
2. อาชีพ : นศ.เนติบัญฑิต
3. อีเมล์ : omam.witch@gmail.com
4. MSN : omam_witch@hotmail.com
อยากได้เพื่อนๆที่เรียนกฎหมายมาพูดคุย ปรึกษา และแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันนะคะ ยิ้มเท่ห์ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ
ทนายเจม
ผู้ดูแลระบบ
รุ่นใหญ่
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011, 08:37:35 pm »

ยินดีต้อนรับทุกท่าน และฝากเวปไซต์นี่ด้วยนะครับบบ  ยิ้มกว้างๆ

ทนายพงศ์
รุ่นใหม่
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 11:30:48 am »

มาให้กำลังใจครับทนายเจมส์
ทนายพงศ์
รุ่นใหม่
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 11:33:46 am »

ชื่อ พงศ์ (โต๊ะรพีพัฒน์)
อาชีพ ทนาย
เมล pongpan.law@gmail.com
ทนายเจม
ผู้ดูแลระบบ
รุ่นใหญ่
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 03:38:57 pm »

ยินดีต้อนรับท่านพงศ์  ยิงฟันยิ้ม

ทนายพงศ์
รุ่นใหม่
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 07:55:14 pm »

นอกจากทนายเจมส์จะมีความสามารถทางกฎหมายและการทำงานแล้ว ยังมีความสามารถด้านคอมพิวเตอร์ด้วย  นับถือจริงๆ
หน้า: [1] 2 ขึ้นบน พิมพ์