trachu.com ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
29 เมษายน 2024, 08:17:12 am
หน้าแรก หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่ กระดานข่าวตราชูดอทคอม ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย

+  TRACHU.COM : ชุมชนออนไลน์นักกฎหมายไทย
|-+  TRACHU CLASSIFIED
| |-+  ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า
| | |-+  แจกฟรี เซรั่มดูแลเส้นผม COCO Silky Hair Coat ขนาดทดลอง
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรี เซรั่มดูแลเส้นผม COCO Silky Hair Coat ขนาดทดลอง  (อ่าน 776 ครั้ง)
feducat22
รุ่นใหม่
*

« เมื่อ: 11 เมษายน 2017, 03:35:09 pm »

แจกฟรี เซรั่มดูแลเส้นผม COCO Silky Hair Coat ขนาดทดลอง
[/size][/color]

สวัสดีค่ะ  วันนี้มาแจกคร้า อยากแจก

มาเป็นแฟนเพจ  COCO Silky Hair Coat By Ploy ความสวยต้องมาก่อนค่ะ ใครบ้างที่มีปัญหาเกี่ยวกับเส้นผมแห้ง แตกปลาย พันกันยุ่ง ชี้ฟู ไม่ว่าปัญหานั้นจะเกิดจากกาขาดการดูแล หรือ ความร้อนจากไดร์ ดัดยืด ทำสีผม ให้ COCO Silky Hair Coat By Ploy เป็นผู้ช่วยดูแลผมสร้างความมั่นใจให้คุณ

ข้อดี:  COCO Silky Hair Coat By Ploy คือ เมื่อคุณใช้ไม่ว่าจะในขณะผมแห้งหรือเปียกก็ได้ ผมจะไม่ลีบแบน ผมจะไม่พันกัน และดูวอลูมมากขึ้น

1. กดถูกใจเพจนะค่ะ
2. กดถูกใจและแชร์โพสกิจกรรมนี้ไปที่หน้าไทม์ไลน์ของท่าน โดยตั้งค่าเป็นสาธารณะ
3. คอมเม้นใต้ภาพ ฝากชื่อ เบอร์โทร และที่อยู่ในการจัดส่งสินค้า

**** ร่วมสนุกได้ตั้งแต่วันนี้ - 30 เมษายน 2560 เวลา 20.00 น. และผู้โชคดี 50 ท่านแรกจะได้รับผลิตภัณฑ์  COCO Silky Hair Coat By Ploy  ขนาดทดลองฟรี...!

****ทางแฟนเพจขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงใดๆ โดยมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

รีบกันนะค่ะ

Line: cocobyploy

Facebook: https://www.facebook.com/cocobyploy/

E-mail: cocobyploy@gmail.com

www.cocobyploy.com

Tel. 062-331-1422

ฟรี, เซรั่มผม, ผมแห้งแตกปลาย, บำรุงผม, ผมมีน้ำหนัก
feducat22
รุ่นใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 เมษายน 2017, 04:59:26 pm »

ขออนุญาต อัพเดทกระทู้ สามารถดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่กระทู้
feducat22
รุ่นใหม่
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 เมษายน 2017, 04:42:41 pm »

ขออนุญาต อัพเดทกระทู้ สามารถดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่กระทู้
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์